Nau'in | Toner Cartridge mai jituwa |
Samfurin Jituwa | Konica Minolta |
Sunan Alama | Custom / Neutral |
Lambar Samfura | Saukewa: TN711 |
Launi | Farashin CMY |
CHIP | TN-711 ya sanya guntu |
Don amfani a ciki | Konica Minolta Bizhub C654 C654e C754 C754e |
Samuwar Shafi | Bk: 40,000 (A4, 5%) , Launi: 26,000 (A4, 5%) |
Marufi | Akwatin Shirya Tsakani (Tallafin Keɓancewa) |
Hanyar biyan kuɗi | Canja wurin banki T/T, Western Union |
Domin Konica Minolta Bizhub C654/C654e
Domin Konica Minolta BizhubC754/C754e
Domin tabbatar da ingancin bugu na samfurin, muna amfani da toner na Japan don cika wannan samfurin. An inganta ingancin bugawa sosai.
Dangane da kwalban ƙarni na farko da toner na ƙarni na farko, mun ƙara haɓaka samfuran. Ingantattun samfurin da ya dace yana rage yawan fitowar toner sosai. Lokacin da kuke amfani da wannan samfurin, ba shi da sauƙi taɓo injin ku.
JCT a ko da yaushe ta himmatu wajen magance matsalolin bugu ga abokan ciniki, samar da abokan ciniki tare da inganci mai inganci da farashi mai dacewa mai dacewa da toner cartridge, yana rage tsadar bugu na abokan cinikinmu.
Harsashin tawada na asali ya yi amfani da haɗaɗɗen ƙira mai launuka iri-iri, wato, launuka masu yawa an haɗa su cikin harsashin tawada ɗaya. Babban rashin lahani na wannan harsashi tawada shine rashin amfani da tawada yadda ya kamata. Domin akwai launuka masu yawa a cikin harsashin tawada, dole ne a goge harsashin tawada muddin an yi amfani da launi ɗaya na tawada saboda yawan amfani da launi daban-daban, ko da wasu launukan da ke cikin harsashin tawada ba a yi amfani da su ba.
Domin kawai an yi amfani da launi ɗaya, dukan kwandon tawada yana buƙatar a soke shi, wanda ba wai kawai yana kawo ƙarin zuba jari ga masu amfani ba, har ma yana haifar da mummunar gurɓataccen tawada. Saboda harsashin tawada da aka jefar galibi suna ɗauke da tawada da ba a yi amfani da su ba na wasu launuka, kuma digon tawada na iya ƙazantar da dubun-duba na ruwa. Domin inganta yawan amfani da harsashin tawada da kuma rage gurɓata kamar yadda zai yiwu, harsashin tawada a hankali ya yi tafiya daga farkon haɗakar launuka masu yawa zuwa wani tsarin daban na tawada baki da tawada mai launi.
Dalilin ɗaukar wannan yanayin haɗin harsashi tawada shine cewa bugu na baƙar fata da fari yana buƙatar babban adadin baƙar fata, wanda ke haifar da saurin amfani da tawada baƙar fata. Da zarar an yi amfani da tawada baƙar fata, za a kwashe duka harsashin tawada. Saboda haka, babu makawa a raba baƙar fata daga harsashin tawada.
A wannan mataki na bunkasa harsashin tawada, ya kamata a ce an sami ci gaba mai kyau ta fuskar amfani da kuma kare muhalli. Duk da haka, tun da har yanzu harsashin tawada masu launi suna kunshe da launuka masu yawa, saurin amfani da launi ɗaya har yanzu zai haifar da zubar da manyan kwas ɗin tawada gaba ɗaya. Sabili da haka, da alama ya zama yanayin da ba makawa don ƙara rarraba harsasan tawada masu launi zuwa harsashi guda ɗaya na tawada.
A gaskiya ma, an tabbatar da wannan zato daidai ne. Ana iya ganin wannan daga sabbin samfuran manyan kamfanonin buga tawada biyu, Epson da HP. Epson ya watsar da yanayin daidaitawa na baƙar fata da launin tawada da aka yi amfani da su a baya a cikin sabbin samfuransa na ME, kuma ya maye gurbinsa da yanayin dacewa na harsashin tawada mai yawa monochrome da harsashi tawada don harsashin tawada masu launi. Misali, duka harsashin tawada da Epson ME200 ke amfani da shi sun ƙunshi harsasan tawada guda huɗu: T0761 (baƙar fata)/T0762 (cyan)/T0763 (magenta)/T0764 (rawaya).